page_banner

samfurin

Fannin shigar da ciki

Short Bayani:


 • Bakara: EO
 • :Arfin: 500ml, 800ml, 1000ml, 1200ml, 1500ml, 2000ml
 • Kayan abu: PVC Likitanci na Likita ko PVC ba tare da DEHP ba
 • Sunan samfur: Jakar abinci mai gina jiki
 • Takardar shaida: CE, ISO13485, F DA
 • Bayanin Samfura

  Alamar samfur

  Musammantawa

  Sunan samfur Jakar abinci mai gina jiki
  Bakara EO
  .Arfi 500ml, 800ml, 1000ml, 1200ml, 1500ml, 2000ml
  Kayan aiki PVC Likitanci na Likita ko PVC ba tare da DEHP ba
  Takaddun shaida CE, ISO13485, F DA
  Amfani Neckaƙƙƙarfa mai wuya don sauƙin cikawa da bayarwa
  Tare da murfin toshewa da ƙarfi, amintaccen zoben rataye
  Karatun karatu mai sauƙin karatu da jakar translucent mai sauƙin gani
  Exitofar fita daga ƙasan tana ba da cikakken malalewa
  Saitin famfo ko saitin nauyi yana nan

  Fannin shigar da ciki

  Samfurin bayani dalla-dalla: Nau'in A (nau'in shigar iska mai huɗa guda ɗaya) / B (nau'in shan iska da yawa na huda iska) / C (nau'in huda guda da ba shan iska ba)

  Bayanin samfur

  1. Hanyar jigilar nauyi kai tsaye
  2. Ana iya amfani dashi tare da famfo mai gina jiki gaba ɗaya
  3. Rage aikin ma'aikatan lafiya
  4. Karya mallakin kayayyakin da aka shigo dasu

  Matakan kariya

  [Musammantawa Model] Ciyar da buhun 1200ML (pagoda interface), gastroesophagus (mai amfani da manufa biyu)
  [Abun tsari] Jakar ciyarwa / bututun da aka yarwa tana dauke da tashar jirgin ruwa, jikin jaka, catheter, kwalban mai sarrafawa, mai hadawa, da hular kariya. Yafi sanya daga likita sa roba.
  [Yanayin aikace-aikace] Wannan samfurin ya dace don haɗawa tare da bututun ciyarwa na hanci ko bututun ciki, don isar da magani mai gina jiki ga majiyyata waɗanda basa iya ci ko sha daga baki.
  [Amfani] Lokacin amfani, buɗe jakar marufi kuma fitar da samfurin; rufe mai tsarawa, sanya maganin na gina jiki a cikin jaka, rufe murfin kuma rataye shi a kan sanda; cire murfin kariya, matsi kwalbar digar har sai 1/3 ya cika, Cika bututun da maganin gina jiki; haɗa shi zuwa bututun nasogastric ko bututun ciki kuma kunna mai tsarawa don ciyarwa.
  [Matakan kariya]
  1. Amfani da wannan samfurin dole ne yayi aiki da buƙatun ƙa'idodin aiki masu dacewa da dokoki masu dacewa da ƙa'idodin sashen kiwon lafiya, kuma an iyakance ga kwararrun likitoci ko ma'aikatan jinya.
  2. An haramta amfani da samfurin lokacin da samfurin ba shi da inganci, kunshin ɗaya ya cika cikakke, ɓangarorin sun ɓace, ko kuma akwai baƙon abubuwa a cikin kunshin. Samfurin na'urar kiwon lafiya ne bakararre wanda aka lalata ta ethylene oxide. Ana ba da shawarar maye gurbin shi sau ɗaya a rana. Idan an tsabtace, dole ne a maye gurbin a mafi yawan kwanaki 2-3!


 • Na Baya:
 • Na gaba:

 • Rubuta sakon ka anan ka turo mana

  kayayyakin da suka dace